Steve Nyerere afunguka haya baada ya Ommy Dimpoz kumsamehe “Mimi ni shabiki namba moja wa Ommy” (+ Video)

0
131


Msanii wa filamu Steve Nyerere amefunguka baada ya kumuomba radhi muimbaji Ommy Dimpoz kufuatia kauli yake mbaya “Ommy Dimpoz hataweza kuimba tena” aliyoitoa miezi michache iliyopita.

Msanii huyo amesema kuwa furaha yake baada ya Ommy Dimpoz kumsamehe ilitoka moyoni kabisa, na ameeleza yeye ni shabiki namba moja wa muziki wa Ommy Dimpoz.

By Ally Juma.



Source link

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here