Meneja wa Manchester United Ole Gunnar Solskjaer amesema kikosi chake kinahitaji miaka miwili kushinda EPL

0
7


Haki miliki ya picha
PA

Image caption

Manchester United haijashindwa hata mechi moja chini Ole Gunnar Solskjaer tangu mwezi Disemba

Meneja wa Manchester United Ole Gunnar Solskjaer ametilia shaka uwezekano wa klabu hiyo kushinda kombe la ligi kuu ya Premia msimu huu.

Lakini ameongeza kuwa hakuna haja ya kufanyia marekebisho kikosi chake ili kushinda taji hilo.

United wameshinda mechi 9 kati ya 10 tangu Solskjaer alipochukua nafasi ya Jose Mourinho alifutwa kazi mwezi Disemba mwaka jana.

Manchester United wanashikilia nafasi ya tano katika jedwali la ligi ya Premia, wakiwa nyumba ya mahasimu wao Liverpool na Manchester City kwa alama 14.

“Mwaka huu tuko mbali kidigo, bila shaka,”alisema Solskjaer.

Haki miliki ya picha
Getty Images

Image caption

Meneja wa Fulham Claudio Ranieri anaamini kaimu meneja wa Manchester United Ole Gunnar Solskjaer anastahili kupewa kazi ya kudumu

“Inabidi tukimbizane na timu zilizo mbele yetu, hususan City, Liverpool na Tottenham – pia wamekuimarisha mchezo wao.

“miaka miwili’ sio muda mrefu, lakini pia sio muda mfupi wa kusema tunaweza kuonesha tofauti kubwa katika maandalizi yetu, na kila kitu.”

  • Tetesi za Soka Ulaya Jumamosi 09.02.2019
  • Ubaguzi michezoni unachunguzwa nchini Uingereza

Raia huyo wa Norway wa miaka 45 ambaye alishinda Tuzo ya meneja wa mwezi wa ligi ya England mwezi Januari tayari ana ”taswira” ya jinsi “Hii timu ya Manchester United itakavyo kuwa katika kipinda cha miaka michache”, hata kama hatapewakazi ya kudumu.

Alipoulizwa klabu hiyo inahitaji wachezaji wangapi ili kushinda taji hilo, Solskjaer alisema: “inategemea pia utendakazi wa wachezaji waliopo kwa sasa.

Haki miliki ya picha
AFP

Image caption

Wachezaji wa Manchester United Dalot na Marcus Rashford

“Ikiwa kila mchezaji anaweza kuboresha mchezo wake kwa kati ya 1-2% na wala sio idadi ya wachezaji.

“Kununua wachezaji nyota pekee haitoshi, tulibadilisha mambo mawili matatu na ghafla tumefikia nafasi ambayo ni rahisi kushinda taji.”

  • Mwili ulioopolewa kwenye ndege iliyoanguka na wa Sala

Mshambuliaji huyo wa zamani naamini United, ambao watacheza na Fulham badaye leo Jumamosi, watakuwa tayari kuwania kombe hilo mwaka ujao.

“Nimetoka Molde, walikuwa nafasi ya 10 mwaka 2010, na mwaka 2011 tulishinda ligi, kwa hivyo hatuwezi kusema hilo haliwezekani,” alisema.



Source link

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here